![](/nakhonphanom/images/article/D130361/B/H130361B.jpg)
โครงการฝึกอบรมหมอดินน้อย
- Details
- Category: ข่าวประชาสัมพันธ์
- Published on Tuesday, 13 March 2018 08:08
- Written by Super User
![](/nakhonphanom/images/article/D130361/B/H130361B.jpg)
วันที่ 13 มีนาคม 2561 หน่วยพัฒนาที่ดินที่ 4 โดย นางสาวนิชาภา พนาจันทร์ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วย นายวิทวัส ดวงสุภา นักวิชาการเกษตร จัดโครงการฝึกอบรมหมอดินน้อยในโรงเรียน ณ โรงเรียนชุมชนหนองฮีสามัคคี ตำบลหนองฮี อำเภอปลาปาก จังหวัดนครพนม