ติดตามงานโครงการปรับระดับพื้นที่นาให้เหมาะสมกับสภาพพื้นที่บ้านจิกเทิง
![](/homer04/images/news_icon/2564/04_64/D190464_1-1.jpg)
วันจันทร์ที่ 19 เมษายน 2564 นายศรจิตร ศรีณรงค์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 พร้อมด้วย ดร.ธนากร นาเชียงใต้ ผู้อำนวยการสำนักวิศวกรรมเพื่อการพัฒนาที่ดิน นายพันมหา ทองบ่อ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินอุบลราชธานี และเจ้าหน้าที่ลงพื้นที่ติดตามงานโครงการปรับระดับพื้นที่นาให้เหมาะสมกับสภาพพื้นที่ ณ บ้านจิกเทิง หมู่ 1 บ้านจิกลุ่ม หมู่ 2 บ้านค้อโคน หมู่ 7 ตำบลจิกเทิง อำเภอตาลสุม จังหวัดอุบลราชธานี |