ผอ.สพข.4 ตรวจติดตามงานโครงการเพิ่มศักยภาพการผลิตข้าวอินทรีย์และพืชหลังนา จังหวัดอุบลราชธานี
![](/homer04/images/news_icon/2566/02/28/P_show_m66-02-28.jpg)
วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 นายศรจิตร ศรีณรงค์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 ตรวจติดตามงานโครงการเพิ่มศักยภาพการผลิตข้าวอินทรีย์และพืชหลังนา เพื่อการส่งออกในพื้นที่ทุ่งหมาหิว งานปรับปรุงพื้นที่นา (LAND REMODELLING) บ้านดอนโด่ หมู่ 5 ตำบลจิกเทิง อำเภอตาลสุม จังหวัดอุบลราชธานี |