ผอ.สพข.4 ติดตามโครงการเพิ่มศักยภาพการผลิตข้าวหอมมะลิ มาตรฐานเพื่อการส่งออกในทุ่งกุลาร้องไห้ จังหวัดศรีสะเกษ
![](/homer04/images/news_icon/2566/07/25/1/P_show_m1.jpg)
วันอังคารที่ 25 กรกฎาคม 2566 นายศรจิตร ศรีณรงค์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 พร้อมด้วย นายสรรเสริญ เจริญศิริ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินศรีสะเกษ และช่างควบคุมงาน ลงพื้นที่ตรวจติดตามโครงการเพิ่มศักยภาพการผลิตข้าวหอมมะลิ มาตรฐานเพื่อการส่งออกในทุ่งกุลาร้องไห้ บ้านหนองบัวดง หมู่ 6 ตำบลหนองบัวดง อำเภอศิลาลาด จังหวัดศรีสะเกษ |